

nimeelezwa kuhusu adhabu nitakayopata kwa ajili ya kosa/makosa hayo kwamba nitatakiwa.....

Ninakubaliana na kosa/makosa na adhabu iliyotajwa hapo juu na ninakubali kutekeleza amri ya Afisa Ufifilishaji aliyetajwa hapa chini ndani ya siku kutoka au kama itakavyoamuriwa na Afisa Mfifilishaji.

.....
Sahihi ya Mkosaji

Sikubaliani na kosa/makosa/adhabu na makosa yaliyotajwa hapo juu kwa sababu.....

.....
Sahihi ya Mkosaji

Mimi....., Afisa Mfifilishaji kutokana na mamlaka niliyopewa chini ya kifungu 46(3) cha Sheria ya Vipimo (Sura ya 340, R.E. 2002), ninafililisha *kosa lililotajwa/makosa yaliyotajwa* hapo juu na kumwamuru ndugu.....kulipa fililisho la kiasi cha shilingi (kwa maneno).....

Pia nimemjulisha mkosaji kuhusu haki yake ya kukata rufaa kulingana na kifungu cha 46(4) cha Sheria ya Vipimo, Sura ya 340 (Mapitio ya Mwaka 2002).

.....
Sahihi ya Afisa Mfifilishaji

.....
Sahihi ya Mkosaji

AMRI /ONYO:

Mimi..... Afisa Mfifilishaji nakuamuru/nakuonya Bwana/Bibi/Bi..... kwamba.....

Endapo utashindwa kutekeleza amri/onyo tajwa hapo juu ndani ya siku Kamishina wa Vipimo atachukua hatua stahiki dhidi yako.

.....
Sahihi ya Afisa Mfifilishaji

.....
Sahihi ya Mkosaji

Tarehe.....

Tarehe

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Malipo ya jumla ya shilingi yamefanyika katika
stakabadhi Na. ya tarehe iliyotolewa
kwa Mkosaji.

.....
Sahihi ya Mhasibu